Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
๑۩۞۩๑ Chào mừng bạn đến với Diễn Đàn ☼—Ý YÊN VIP ™ ๑۩۞۩๑
» Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hướng Dẫn để biết cách dùng diễn đàn.
» Để có thể tham gia thảo luận, các bạn phải đăng ký làm thành viên, Click Vào Đây Để Đăng Ký.
» Nếu bạn đã có tài khoản mà đăng nhập không được hoặc quên mật khẩu, Click Vào Để Đây làm theo hướng dẫn.

1 sever vlcm Do chính tay zet kiếm bên china đương nhiên là free Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Sun May 05, 2013 2:23 pm
admin
Tước HiệuAdmin

Admin

Hiện đang:

Profile admin
  1 sever vlcm Do chính tay zet kiếm bên china đương nhiên là free  Vide10

Bài gửiTiêu đề: 1 sever vlcm Do chính tay zet kiếm bên china đương nhiên là free

Tiêu đề: 1 sever vlcm Do chính tay zet kiếm bên china đương nhiên là free

zet hiện muốn kiếm cho anh em 1 sever vlcm free từ đầu đến đuôi bên china và 1 hôm zet tình cờ nghe dc 1 tin là thứ tư tuần sau này sẽ có 1 sever china free từ đâu đến đuôi
bạn nào cần link vào thứ tư này thì mình sẽ đưa link trực tiếp tại 1 topic mới với chủ đề y chang như thế
và nhớ kĩ là
cái đó mình sẽ khóa link lại bên 1 forum khác và cũng sẽ dành cho anh em 1 ngày khoản mái thông tin sever:
đi phó bản:
đi phó bản chuột thì đánh 1 con dc 5k vàng
dc đi 10 lần trong phó bản
đã có map cổ mộ 100
update thêm vài thứ là:
sever free hết tất cả chỉ vào nhận dc 10k vàng xong rồi đi phó bản đánh quái vàng sẽ tự động vào túi
khi bắt đầu trò chơi đánh quái lên cấp rất nhanh
còn về việc ép thú lên long lân thì hay kỳ lần thì rất dễ đánh quái có vàng mua luyện cốt đơn nâng lên là dc
còn về phần thanh long vs bạch hổ thì tham gia event của bọn china là dc

cái link đó mình sẽ post bên 1 forum bí mật và chỉ post 120 bài mới vào dc đây là thông tin:
Chỉ Dành Cho Mem Có Trên 119 Bài Viết
Lưu Ý: Box Này Có VLCM China Free

Mua Point Để Được Vào Box: 50k = Được Vào Box
Siêu HOT VLCM Free
Lưu Ý: Cấm Spam Chỉ Được Post Bài Bổ Ích Để Được Vào Box Nhé

đó là thông tin bên 1 forum mà mình đang tham gia
mình ko có spam hay giới thiệu gì hết tại vì mình muốn sever ko sập nên phải thế xin admin bên đây thì ko dc nên đành phải vào 1 cái forum khác để pm admin tạo box khóa đó
lưu ý luôn
cấm trẻ trâu
bounce

Wed Aug 14, 2013 12:57 pm
— canbkvn —
Tước HiệuMemBer

MemBer

Hiện đang:

Profile canbkvn
  1 sever vlcm Do chính tay zet kiếm bên china đương nhiên là free  Vide10

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 sever vlcm Do chính tay zet kiếm bên china đương nhiên là free

Tiêu đề: 1 sever vlcm Do chính tay zet kiếm bên china đương nhiên là free

Link đâu thế... hay là chém gió

« Chủ đề cũ | Chủ đề mới »

1 sever vlcm Do chính tay zet kiếm bên china đương nhiên là free

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Yêu Cầu Viết Tiếng Việt Có Dấu
Trả Lời Nhanh ( Bình Luận Bài Viết )

Bạn Cần Đăng Nhập Để Trả Lời Nhanh ( Bình Luận Bài Viết ), Nếu Chưa Có Tài Khoản Click Vào Đây Để Đăng Ký.

Nếu Bạn Đã Có Tài Khoản Mà Đăng Nhập Không Được Hoặc Quên Mật khẩu, Click Vào Để Đây Làm Theo Hướng Dẫn.

Điều Hành Bài Viết